Bulọọgi
-
Wọ́n kọjá àwọn òkè ńlá àti òkun, nítorí ìgbẹ́kẹ̀lé wọn | Àkọsílẹ̀ ìbẹ̀wò àti àyẹ̀wò àwọn oníbàárà àjèjì ti ZAOGE
Ní ọ̀sẹ̀ tó kọjá, ZAOGE Intelligent Technology kí àwọn oníbàárà láti òkèèrè tí wọ́n rìnrìn àjò lọ sí ibi ìtọ́jú wa. Àwọn oníbàárà náà ṣe àyẹ̀wò jìnlẹ̀ lórí ìmọ̀ ẹ̀rọ àti dídára. Ìbẹ̀wò yìí kì í ṣe ìrìn àjò lásán, ṣùgbọ́n iṣẹ́ ọ̀jọ̀gbọ́n...Ka siwaju -
Ṣé ẹ̀rọ ìfọṣọ rẹ náà ń ṣiṣẹ́ láìsí àṣeyọrí kankan?
Tí ẹ̀rọ ìtúpalẹ̀ ooru gíga rẹ bá ń dún bí ariwo tí kò wọ́pọ̀ tàbí tí ó bá ń dín iṣẹ́ rẹ̀ kù, ṣé o kàn ń gbájú mọ́ àtúnṣe àwọn ohun pàtàkì náà nìkan, kí o má sì ka àwọn ohun tí ó dà bí èyí tí kò tó nǹkan sí, tí o sì ń gbàgbé àwọn ohun tí ó dà bí èyí tí kò fi bẹ́ẹ̀ lágbára sí? Àmì ìkìlọ̀ tí ń yọ tàbí ìtọ́ni iṣẹ́ tí ó ti bàjẹ́...Ka siwaju -
Ṣé àwọn ohun èlò ìfọ́ ike nìkan ló wúlò ní àwọn ilé ìtúnlò? O lè má fojú kéré iye tí wọ́n ní ní ilé iṣẹ́ wọn.
Tí o bá ń ronú nípa àwọn ohun èlò ìfọ́ ike, ṣé o ṣì ń kà wọ́n sí ohun èlò fún àwọn ilé ìtọ́jú àtúnlò nìkan? Ní òótọ́, wọ́n ti di ohun èlò pàtàkì fún àtúnlò ohun èlò ní ilé iṣẹ́ òde òní, wọ́n sì ń kó ipa pàtàkì nínú ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìpele pàtàkì ti iṣẹ́, àtúnlò, àti àtúnṣe...Ka siwaju -
Ṣé o mọ iye tí ìyípadà otutu 1°C lè ná lórí ìlà iṣẹ́-ṣíṣe?
Tí àwọn ohun èlò bá fara hàn bí ìfàsẹ́yìn, àìdúróṣinṣin ní ìwọ̀n, tàbí dídán tí kò dọ́gba, ọ̀pọ̀ àwọn onímọ̀ nípa ìṣẹ̀dá abẹ́rẹ́ ló kọ́kọ́ máa ń fura sí àwọn ohun èlò tí a kò fi bẹ́ẹ̀ ṣe tàbí mọ́ọ̀dì náà - ṣùgbọ́n “apànìyàn tí a kò lè rí” gidi sábà máa ń jẹ́ ohun tí a kò lè ṣàkóso ní ìwọ̀n otútù mọ́ọ̀dì. Gbogbo ìyípadà ní ìwọ̀n otútù...Ka siwaju -
Nípa yíyí àwọn ohun èlò ìfọ́kù padà sí àwọn ohun èlò tí a lè lò, iye owó wo ni ìlà iṣẹ́ rẹ lè fi pamọ́?
Gbogbo giramu ti awọn ṣiṣu ti a ti sọ nù dúró fún èrè tí a kò gbójú fo. Báwo ni o ṣe le dá awọn ègé yìí padà sí ìlà ìṣelọ́pọ́ kí o sì yí i padà sí owó gidi ní tààràtà? Kókó pàtàkì wà nínú ẹ̀rọ ìfọ́ tí ó bá ìṣiṣẹ́ ìṣelọ́pọ́ rẹ mu. Kì í ṣe ohun èlò ìfọ́ lásán ni; ó jẹ́...Ka siwaju -
Ṣé ètò ìpèsè ohun èlò rẹ ni “ibi tí ó ní òye” nínú ibi iṣẹ́ náà tàbí “ihò dúdú dátà”?
Nígbà tí àwọn ìṣètò bá ń yípadà, àwọn ohun èlò a máa parẹ́ láìròtẹ́lẹ̀ nítorí àìtó ohun èlò, àti pé àwọn ìwádìí ìṣiṣẹ́ kò tíì yéni—ṣé o ti mọ̀ pé okùnfà gbòǹgbò náà lè jẹ́ ọ̀nà ìpèsè ohun èlò “tó dára tó” ti ìbílẹ̀? Àwòṣe àtijọ́ yìí tí ó gbára lé agbára ènìyàn jẹ́...Ka siwaju -
Fíìmù náà ti “ń léfòó jù,” ṣé ẹni tí ó ń gé irun rẹ lè “mú” rẹ̀ ní tòótọ́?
Àwọn fíìmù, àwọn ìwé, àwọn àpò ìdìpọ̀ tó rọrùn… ṣé àwọn ohun èlò tó rọrùn yìí ń sọ ibi ìfọ́mọ́ rẹ di “àlábùkù tó ń rọ́”? - Ṣé o sábà máa ń fipá mú láti dáwọ́ dúró kí o sì nu ọ̀pá ìfọ́mọ́ nítorí pé ohun èlò náà ń yí i ká? - Ṣé ìtújáde omi lẹ́yìn fífọ́ ni a dí lọ́wọ́, pẹ̀lú ohun èlò ìfọ́mọ́...Ka siwaju -
Ohun pàtàkì tí àwọn ògbóǹkangí nínú iṣẹ́ abẹ́rẹ́ gbọ́dọ̀ kà! Ilé iṣẹ́ ọlọ́dún ogún yìí yanjú ìṣòro ìfọ́pọ̀ tó lágbára!
Gbogbo àwọn onímọ̀ nípa ìṣẹ̀dá abẹ́rẹ́ ló mọ̀ pé kì í ṣe ẹ̀rọ ìṣẹ̀dá abẹ́rẹ́ fúnra rẹ̀ ni apá tó ń yọni lẹ́nu jùlọ nínú iṣẹ́ náà, bí kò ṣe ìlànà ìfọ́ tí ó ní í ṣe pẹ̀lú rẹ̀. Ǹjẹ́ àwọn ìṣòro wọ̀nyí máa ń yọ ọ́ lẹ́nu nígbà míì? - Àwọn ìkọ́kọ́rí ìfọ́ tí ń já bọ́ sórí ẹ̀rọ ìṣẹ̀dá abẹ́rẹ́...Ka siwaju -
Àṣírí Ìṣàkóso Òtútù Pípé | Ìdúróṣinṣin Ìmọ̀-ẹ̀rọ ZAOGE sí Àwọn Olùṣàkóso Òtútù Mọ́lù Tí Ó Kún Epo
Nínú ayé ìṣẹ̀dá abẹ́rẹ́, ìyípadà ìwọ̀n otútù tó jẹ́ 1°C nìkan lè pinnu àṣeyọrí tàbí ìkùnà ọjà kan. ZAOGE lóye èyí dáadáa, nípa lílo ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun láti dáàbò bo gbogbo ìwọ̀n otútù. Ìṣàkóso Òtútù Ọlọ́gbọ́n, Ìlànà Tó Déédé: E...Ka siwaju

